What's new
VnForums Diễn đàn giải trí chia sẻ

Thông báo. Đăng ký tài khoản miễn phí ngay hôm nay để trở thành thành viên! Sau khi đăng nhập, bạn sẽ có thể tham gia trên trang web này bằng cách thêm chủ đề và bài đăng của riêng mình, cũng như kết nối với các thành viên khác thông qua hộp thư đến riêng của bạn!

Chào mừng đến với Diễn đàn mua bán chia sẻ trao đổi BitcoinTiền kỹ thuật số Ethereum, Coindesk,...Sân chơi dành cho Coiner

Bị phản bội sau 4 năm yêu nhau

Mình và gái yêu nhau được 4 năm , mình và gái sống trong cùng một khu phố , yêu nhau từ năm lớp 10 , thời gian này mình đang học xa nhà , còn gái vẫn học tại quê nhà , từ khi lên đại học gái ăn diện và hay đi chơi và úp ảnh lên face lắm , dịp tết này về mình có về nhà để ăn tết , gặp lại bạn bè , thằng nào cũng khen gấu mình càng ngày càng xinh nhưng dạo này hay thấy gấu mình hay đi chơi với thằng nào và cùng 1 đôi nào nữa
, mình ban đầu nghe cũng không quan tâm cho lắm vì mình rất tin gấu giờ mới thấy mình quá ngu dốt và ảo tưởng về tình yêu

Mọi chuyện vẫn bình thường sau khi gặp gấu thì mình công nhận gấu giờ khác xưa rất nhiều , lúc xưa ngây thơ , ngu ngu bao nhiêu giờ nhìn mặt rất là cáo
Đến hôm mùng một mình có rủ gấu về quê nội mình chơi thì gái từ chối bảo bận đi về quê với mẹ
Chiều mùng một đó sau khi về quê xong , mình có chạy sang nhà gấu rủ gấu đi ăn thì ông anh gái chạy ra bảo gấu về quê với bạn rồi , lúc đó mình tức lắm nhưng ngoài mặt vẫn tỏ ra bình thường chào hỏi bố gái và anh gái xong mình đi về , lúc này mình đã bắt đầu nghi ngờ rồi , tối mình có nt hỏi gái về chưa , có mệt không

-Em vừa đi về xong , em hơi mệt em ngủ đây , yêu anh ( gái nhắn cho mình như thế )
Sáng mùng 2 mình sang rủ gái đi chơi , chúc tết , gặp mặt bạn bè , mình và gái hôm đó vẫn đi chơi vui vẻ và mình cũng giả vờ như không có gì

Sang mùng 3 mình có rủ gái đi xem phim nhưng gái bảo gái có hẹn với bạn rồi , mình biết gái đi với thằng đó nhưng vẫn cố tỏ ra bình thường , hôm đó mình sang nhà anh họ mình chơi nài tới trưa thì con bạn mình gọi nói lúc sáng có thấy gấu mình đi với thằng đấy và 1 đôi khác
Lúc đây cay lắm nhưng quyết rồi , chia tay thôi , chiều hôm đó mình sang nhà gái chở gái ra 1 quán cf vắng người và nói chuyện
-Anh nghĩ mình chia tay thôi em ( mình nói rất nghiêm túc )
-Sao lại chia tay hả anh , anh hết yêu em rồi à ( gái bắt đầu mếu máo sắp khóc
)
-Em tự suy nghĩ hôm mùng 1 và mùng 3 em đã ở đâu làm gì đi
Nói xong em xách tay gấu dậy đi về , tối hôm đó mẹ gấu có sang nói với mẹ mình , mình làm gì mà làm cho gấu khóc cả tối , không chịu ăn cơm

Đến hôm mùng 4 gấu có nt cho mình đòi gặp mình để nói chuyện nhưng lúc đó mình vẫn còn cay cú lắm , cứ tưởng tượng ra cái cảnh nó đè gái ra rồi phịch mà em điên tiết cả lên
nên mình có nhắn lại là
-Mày im đi đồ cave rẻ tiền
Hiện tại mình cảm thấy chán và mệt mỏi lắm , bao nhiêu tình yêu mình dành hết cho gái , rồi ảo tưởng sau khi học đại học xong mình sẽ cưới gái , sinh con mình sẽ có 1 cô vợ đẹp , con ngoan , giờ nghĩ lại thấy mình thật là ngu dốt khi nghĩ như thế
giờ mình phải làm sao đây các thím

Thật ra mình con yêu gái lắm , thất vọng quá các bác ạ , bê tắc quá

Cảm ơn các bạn , mai mình sẽ nói chuyện thử

Tối nay mình sẽ gặp gái để nói chuyện , cảm ơn mọi người nhé

BÀI VIẾT LIÊN QUAN

Bình luận bằng Facebook